Channel TANZANIA KWANZA TV

BASATA: Haya Ndo Malalamiko Ya RICH MAVOKO Kuhusu WCB Na DIAMOND | Tunajitahidi Kuwapatanisha!10:43BASATA: Haya Ndo Malalamiko Ya RICH MAVOKO Kuhusu WCB Na DIAMOND | Tunajitahidi Kuwapatanisha!RICH MAVOKO: DIAMOND Na ALIKIBA Wana OGOPANA | AKILI Za KITOTO | Kutumia Mziki Kuhangaisha Wanawake30:20RICH MAVOKO: DIAMOND Na ALIKIBA Wana OGOPANA | AKILI Za KITOTO | Kutumia Mziki Kuhangaisha WanawakeShuhudia DIAMOND PLATNUMZ  Alivyomkabidhi GARI Muuza Mitumba! (Full Video)3:35Shuhudia DIAMOND PLATNUMZ Alivyomkabidhi GARI Muuza Mitumba! (Full Video)WEMA SEPETU: Najivunia DIAMOND PLATNUMZ | Wanamtukana Ili Waongeze Followers | Nampenda DIAMOND!21:27WEMA SEPETU: Najivunia DIAMOND PLATNUMZ | Wanamtukana Ili Waongeze Followers | Nampenda DIAMOND!ALIKIBA: JOKATE Amenipongeza NDOA | Siko Kama Alivyo DIAMOND | Siwezi Mfuatilia Yule | Ntamkomoa!10:51ALIKIBA: JOKATE Amenipongeza NDOA | Siko Kama Alivyo DIAMOND | Siwezi Mfuatilia Yule | Ntamkomoa!MBOSSO: DIAMOND PLATNUMZ Ana Roho Isio Ya Kibinadamu! | Natamani YAMOTO Haingevunjika!3:19MBOSSO: DIAMOND PLATNUMZ Ana Roho Isio Ya Kibinadamu! | Natamani YAMOTO Haingevunjika!IDRIS SULTAN: Bifu Ya DIAMOND Na ALIKIBA Ni Ya KIJINGA | Mashambiki Wa KIBA Na MONDI WaShenzi17:57IDRIS SULTAN: Bifu Ya DIAMOND Na ALIKIBA Ni Ya KIJINGA | Mashambiki Wa KIBA Na MONDI WaShenziWOLPER: HARMONIZE Ni Njiwa WANGU | Kunuka UCHI Ilinipa Hela Sana| MANGE KIMAMBI Tutachambana!11:04WOLPER: HARMONIZE Ni Njiwa WANGU | Kunuka UCHI Ilinipa Hela Sana| MANGE KIMAMBI Tutachambana!IDRIS SULTAN: Upuuzi Ya ALIKIBA Na DIAMOND PLATNUMZ Imezidi | Tunawahitaji? | MASHABIKI Ujinga Tu!3:50IDRIS SULTAN: Upuuzi Ya ALIKIBA Na DIAMOND PLATNUMZ Imezidi | Tunawahitaji? | MASHABIKI Ujinga Tu!ALIKIBA: Sifanyi COLLABO Zisizo Maana | DIAMOND Kujua KINGEREZA Sio UJANJA | Amenishinda Kingereza3:28ALIKIBA: Sifanyi COLLABO Zisizo Maana | DIAMOND Kujua KINGEREZA Sio UJANJA | Amenishinda Kingereza"Haya Ni Mambo Ya KITOTO" RICH MAVOKO Baada Ya MBOSSO Na LAVA LAVA Kupewa GARI Na DIAMOND!17:12"Haya Ni Mambo Ya KITOTO" RICH MAVOKO Baada Ya MBOSSO Na LAVA LAVA Kupewa GARI Na DIAMOND!DIAMOND: Nilitarajia UGOMVI Na ZARI | Nampendaga RICH MAVOKO | Anajifanya Myamwezi Hatafika Nilipo!10:06DIAMOND: Nilitarajia UGOMVI Na ZARI | Nampendaga RICH MAVOKO | Anajifanya Myamwezi Hatafika Nilipo!DIAMOND PLATNUMZ: Wa TZ Tunajisahau, Serikali Inatuibia | wapuuuzi | Naitangaza Nchi | Wananiibia!12:01DIAMOND PLATNUMZ: Wa TZ Tunajisahau, Serikali Inatuibia | wapuuuzi | Naitangaza Nchi | Wananiibia!JOKATE: Sijui Kilicho Nivutia Kwa DIAMOND | Niko Na Kazi Ya Kufanya | Biashara Na Kwa Serikali!12:28JOKATE: Sijui Kilicho Nivutia Kwa DIAMOND | Niko Na Kazi Ya Kufanya | Biashara Na Kwa Serikali!Sherehekea Maisha Ya MZEE King MAJUTO: VUNJA MBAVU Na VICHEKESHO Bora Vya MZEE MAJUTO Hapa!2:16Sherehekea Maisha Ya MZEE King MAJUTO: VUNJA MBAVU Na VICHEKESHO Bora Vya MZEE MAJUTO Hapa!HAMISA MOBETTO: DIAMOND Ana PESA Na UWEZO Wa Kujichagulia Mwanamke Anayehitaji!11:57HAMISA MOBETTO: DIAMOND Ana PESA Na UWEZO Wa Kujichagulia Mwanamke Anayehitaji!Maneno Ya Mwisho Ya MZEE MAJUTO: KUFA Ni Faradhi LAZIMA TUFE, Duniani Tunapita Wala Sio Maskani10:13Maneno Ya Mwisho Ya MZEE MAJUTO: KUFA Ni Faradhi LAZIMA TUFE, Duniani Tunapita Wala Sio MaskaniWEMA SEPETU: Anajirahisisha Kwa Wanaume | IRENE UWOYA: Ana Roho Mbaya Na Uganga | Animalize!10:03WEMA SEPETU: Anajirahisisha Kwa Wanaume | IRENE UWOYA: Ana Roho Mbaya Na Uganga | Animalize!BARAKA DA PRINCE: RICH MAVOKO Ako Vizuri Kuondoka WCB, Msanii Anafaa Kujipangia | DIAMOND| Mkorofi!13:08BARAKA DA PRINCE: RICH MAVOKO Ako Vizuri Kuondoka WCB, Msanii Anafaa Kujipangia | DIAMOND| Mkorofi!JOKATE (KIDOTI) Interview na SHILAWADU Kisalawe!3:03JOKATE (KIDOTI) Interview na SHILAWADU Kisalawe!Haya Ndio Majibu Ya CHEGE Na MADEE Kwa MAPOVU Ya DUDU BAYA! Mambo Ni Moto!10:14Haya Ndio Majibu Ya CHEGE Na MADEE Kwa MAPOVU Ya DUDU BAYA! Mambo Ni Moto!LULU: Mabaya Nilio Fanya Sikufanya Kwa Makusudi | Mimi Ni Binadamu | Mimi Na ALIKIBA Ibaki Story!4:16LULU: Mabaya Nilio Fanya Sikufanya Kwa Makusudi | Mimi Ni Binadamu | Mimi Na ALIKIBA Ibaki Story!RICH MAVOKO: Huwezi Nipangia Kazi | Wana WIVU | MIMI MARS Hangekubali Kuwa Chini Ya VANESSA MDEE4:48RICH MAVOKO: Huwezi Nipangia Kazi | Wana WIVU | MIMI MARS Hangekubali Kuwa Chini Ya VANESSA MDEERAYVANNY: RICH MAVOKO Amefanya WCB Hatupishani Tena! Kila Mtu Anapambana Na Hali Yake Kivyake!13:20RAYVANNY: RICH MAVOKO Amefanya WCB Hatupishani Tena! Kila Mtu Anapambana Na Hali Yake Kivyake!MR BLUE: ALIKIBA Ni ZAIDI Ya Mwanamziki | Mimi Ndo NILIMTOA Kimziki | Sina Mapenzi Kwa DIAMOND2:59MR BLUE: ALIKIBA Ni ZAIDI Ya Mwanamziki | Mimi Ndo NILIMTOA Kimziki | Sina Mapenzi Kwa DIAMONDManager Wa Diamond SALLAM: DIAMOND Sio Mkubwa DUNIANI Labda AFRIKA | ALIKIBA Anatengeneza CHUKI!10:31Manager Wa Diamond SALLAM: DIAMOND Sio Mkubwa DUNIANI Labda AFRIKA | ALIKIBA Anatengeneza CHUKI!DIAMOND: Mimi SIMBA MaBinti Ni SWALA, Nikipata NAKULA | WEMA SEPETU Matatizo Hutokea | Nampenda Sana19:45DIAMOND: Mimi SIMBA MaBinti Ni SWALA, Nikipata NAKULA | WEMA SEPETU Matatizo Hutokea | Nampenda SanaHARMONIZE: SARAH, Alinichosha / WOLPER, Atarudi | Agusia Nyimbo Na WIZKID, TIWA SAVAGE Na SAUTI SOL!14:56HARMONIZE: SARAH, Alinichosha / WOLPER, Atarudi | Agusia Nyimbo Na WIZKID, TIWA SAVAGE Na SAUTI SOL!ROMA: Sifichi ili NIIKOMBOE TAIFA | MaNABII Wamegeukia USHOGA | Napenda Kufunga Zipu!4:52ROMA: Sifichi ili NIIKOMBOE TAIFA | MaNABII Wamegeukia USHOGA | Napenda Kufunga Zipu!JOKATE: Naomba Watu Wanikubali Nilivyo | Mahusiano Na DIAMOND Yaliikuwa Ya AJABU | Kama PACHA WANGUJOKATE: Naomba Watu Wanikubali Nilivyo | Mahusiano Na DIAMOND Yaliikuwa Ya AJABU | Kama PACHA WANGU
Loading...