Channel Halisi Room

KIMENUKA! Magufuli amewatumbua wengine leo kufuatia kuzama kwa MV Nyerere6:24KIMENUKA! Magufuli amewatumbua wengine leo kufuatia kuzama kwa MV NyerereDawa ya chunusi za uso ni hii Hapa, Usitumie zenye kemikali13:01Dawa ya chunusi za uso ni hii Hapa, Usitumie zenye kemikaliDawa nzuri sana ya kukuza na Kung'arisha nywele zako isiyo na Madhara10:01Dawa nzuri sana ya kukuza na Kung'arisha nywele zako isiyo na MadharaUkiwa nayo hii nyumbani ni zaidi ya AFYA kwako2:12Ukiwa nayo hii nyumbani ni zaidi ya AFYA kwakoFahamu jinsi ya kuzuia Kucha zako kukatika kwa kutumia mchumaa3:01Fahamu jinsi ya kuzuia Kucha zako kukatika kwa kutumia mchumaaMrembo amekamatwa na Funguo 154 baada ya kuwaibia jirani zake5:01Mrembo amekamatwa na Funguo 154 baada ya kuwaibia jirani zakeUnaweza Kufa UNAFANYA MAPENZI, Majibu ya Kangi Lugola Bungeni yazua gumzo3:51Unaweza Kufa UNAFANYA MAPENZI, Majibu ya Kangi Lugola Bungeni yazua gumzoONYO la Magufuli kwa Mkurugenzi wa TAKUKURU aliyeapishwa leo4:07ONYO la Magufuli kwa Mkurugenzi wa TAKUKURU aliyeapishwa leoJPM: Roho wa Bwana ameniambia NISIMTUMBUE, Kunyonga Naongopa ila wakinyongwa China sawa13:01JPM: Roho wa Bwana ameniambia NISIMTUMBUE, Kunyonga Naongopa ila wakinyongwa China sawaKauli ya Magufuli YAPINGWA VIKALI, Ni ile ya Kuwataka Watanzania Wazaane sana6:42Kauli ya Magufuli YAPINGWA VIKALI, Ni ile ya Kuwataka Watanzania Wazaane sanaZitto Kabwe APATA KASHFA ya Kutembea na Mke wa Rafiki yake Marehemu Deo Filikunjombe5:01Zitto Kabwe APATA KASHFA ya Kutembea na Mke wa Rafiki yake Marehemu Deo FilikunjombeKIMENUKA!! MAGUFULI Kamvaa Waziri Huyu, Nazikataa Sababu zako zote5:51KIMENUKA!! MAGUFULI Kamvaa Waziri Huyu, Nazikataa Sababu zako zoteWaziri UMEANZA KULA HELA, Tutakufukuzana Hapa Hapa3:06Waziri UMEANZA KULA HELA, Tutakufukuzana Hapa HapaJPM: Mimi namuona Makonda ANAFAA sana Haka kama hajui hata "A" ni msomi mzuri3:29JPM: Mimi namuona Makonda ANAFAA sana Haka kama hajui hata "A" ni msomi mzuriUMEZIDIWA porini, Mdada anakufanyia hivi kukuokoa utampa nini?5:23UMEZIDIWA porini, Mdada anakufanyia hivi kukuokoa utampa nini?ALICHOAMBIWA Sheikh na Magufuli baada ya Kusaidiwa Sh Milioni Moja8:00ALICHOAMBIWA Sheikh na Magufuli baada ya Kusaidiwa Sh Milioni MojaJPM: WANAKUFA wanafanya MAPENZI kwanini hamchomi vitanda?3:59JPM: WANAKUFA wanafanya MAPENZI kwanini hamchomi vitanda?JPM: Waziri UMENASA Mwenyewe kwenye Mtego wangu11:21JPM: Waziri UMENASA Mwenyewe kwenye Mtego wanguJPM: Nilimpa Ukuu wa Mkoa NIWAKOMESHE wanaosema HAFAI kuwa hata DC4:16JPM: Nilimpa Ukuu wa Mkoa NIWAKOMESHE wanaosema HAFAI kuwa hata DCONA Hawa Jamaa walichomfanyia Magufuli Muda mfupi uliopita huko Simiyu6:27ONA Hawa Jamaa walichomfanyia Magufuli Muda mfupi uliopita huko SimiyuMagufuli Ameanza tena Kutikisa siku ya Leo huko Lamadi Simiyu10:55Magufuli Ameanza tena Kutikisa siku ya Leo huko Lamadi SimiyuMbunge Mwingine AMEAIBIKA, Binti Mwanafunzi kamkuna Magufuli4:53Mbunge Mwingine AMEAIBIKA, Binti Mwanafunzi kamkuna MagufuliNIMEMTUMBUA Huyu, Kichwa kiliniuma Sioni Kazi kutumbua kila siku3:09NIMEMTUMBUA Huyu, Kichwa kiliniuma Sioni Kazi kutumbua kila sikuMbunge wa CHADEMA anayependwa na Magufuli huyu Hapa6:25Mbunge wa CHADEMA anayependwa na Magufuli huyu HapaJamaa KAMJIBU Ovyo Magufuli mpaka kanyang'anywa Microphone5:42Jamaa KAMJIBU Ovyo Magufuli mpaka kanyang'anywa MicrophoneJPM: Tatizo Wananchi MNAWASHWA, Naondoka Hapa mtatue wenyewe10:11JPM: Tatizo Wananchi MNAWASHWA, Naondoka Hapa mtatue wenyeweMbunge AMEAIBIKA VIBAYA Mbele ya Rais Magufuli kisa Kumchongea Mkurugenzi4:59Mbunge AMEAIBIKA VIBAYA Mbele ya Rais Magufuli kisa Kumchongea MkurugenziHead Girl Kamfurahisha Magufuli mpaka katoa Milioni 5, Ole wako mwalimu Ule hizi hela4:01Head Girl Kamfurahisha Magufuli mpaka katoa Milioni 5, Ole wako mwalimu Ule hizi helaCCM Yamvaa Makonda, Yadai Dar sio Makonda na yeye ni Mbinafsi4:33CCM Yamvaa Makonda, Yadai Dar sio Makonda na yeye ni MbinafsiMakonda atakiwa KUJIUZULU kisa sakata la MakontenaMakonda atakiwa KUJIUZULU kisa sakata la Makontena
Loading...