Channel TimesFMTZ

OTILE BROWN : Sijawahi mcheat VERA SIDIKA, anajua kupetipeti2:02OTILE BROWN : Sijawahi mcheat VERA SIDIKA, anajua kupetipetiKitufe & Kikopo EP 0111:50Kitufe & Kikopo EP 01Karen, Msanii chipukizi anaye data kwa GNAKO19:54Karen, Msanii chipukizi anaye data kwa GNAKODr.Kumbuka - Nikweli mimi ni MGANGA | Nimeshaposa wanawake 2421:57Dr.Kumbuka - Nikweli mimi ni MGANGA | Nimeshaposa wanawake 24NAVYKENZO - KUFANYA KAZI CHINI YA MENEJA SALLAM SK / KUTENGENEZA NGOMA YA KOMBE LA DUNIA NA DIAMOND3:17NAVYKENZO - KUFANYA KAZI CHINI YA MENEJA SALLAM SK / KUTENGENEZA NGOMA YA KOMBE LA DUNIA NA DIAMONDRosa Ree - Female Rappers Wabongo wanaweza | Hustle zake zilipomfikisha6:03Rosa Ree - Female Rappers Wabongo wanaweza | Hustle zake zilipomfikishaMrembo Huddah awachana Zari na Hamissa Mobetto4:40Mrembo Huddah awachana Zari na Hamissa MobettoDr Shika anacheza na Akili za Watu tu, Hana Pesa - Kamanda Mambosasa25:08Dr Shika anacheza na Akili za Watu tu, Hana Pesa - Kamanda MambosasaMC Pilipili: Natamani kudate na  Amberlulu, ana mdomo Mzuri28:09MC Pilipili: Natamani kudate na Amberlulu, ana mdomo MzuriMrema: Sioni haja ya kuhamia CCM, Rais aliniunga mkono nikiwa TLP1:33Mrema: Sioni haja ya kuhamia CCM, Rais aliniunga mkono nikiwa TLPYajue Maisha ya Sam Wa Ukweli kabla ya Kifo Chake9:15Yajue Maisha ya Sam Wa Ukweli kabla ya Kifo ChakeManeno ya Sam wa Ukweli yalikuwa kama Kujitabiria KIFO8:10Maneno ya Sam wa Ukweli yalikuwa kama Kujitabiria KIFOWachezaji wa Timu ya Mpira waliopigwa Marufuku Kufanya Ngono kabla ya Kombe la Dunia9:54Wachezaji wa Timu ya Mpira waliopigwa Marufuku Kufanya Ngono kabla ya Kombe la DuniaMrema Atoa Ushauri kwa  Diamond21:24Mrema Atoa Ushauri kwa DiamondKalla Jeremiah: Nataka kugombea Urais wa Tanzania20:08Kalla Jeremiah: Nataka kugombea Urais wa TanzaniaSOGGY DOGGY: Weusi wanajichelewesha wenyewe, Rayvanny, Rosa Ree noma.6:37SOGGY DOGGY: Weusi wanajichelewesha wenyewe, Rayvanny, Rosa Ree noma.Maujanja yote ya WEUSI kwenye MDUNDIKO kumbe siri ni hii tu.14:05Maujanja yote ya WEUSI kwenye MDUNDIKO kumbe siri ni hii tu.Hii ndio sababu ya Mrisho Mpoto Kutembea bila VIATU.7:39Hii ndio sababu ya Mrisho Mpoto Kutembea bila VIATU.KIJIWE: Mitazamo Swali la Mbwana Samatta na Taifa Stars kwenye AFCON14:10KIJIWE: Mitazamo Swali la Mbwana Samatta na Taifa Stars kwenye AFCONWakazi: Unaweza ukaringa kufanya show mwenzako akapita nayo na akapiga hela4:28Wakazi: Unaweza ukaringa kufanya show mwenzako akapita nayo na akapiga helaHarmonize - MAPENZI yana SUMU mbaya sana ,Yangu Yananishinda.29:45Harmonize - MAPENZI yana SUMU mbaya sana ,Yangu Yananishinda.David Kafulila: "Mimi sijutii kabisa kuhamia CCM".38:17David Kafulila: "Mimi sijutii kabisa kuhamia CCM".Mr Nice ndiye Super star pekee hapa Bongo - One The Incredible3:32Mr Nice ndiye Super star pekee hapa Bongo - One The IncredibleFahamu namna ya Kukabiliana na  Changamoto ya kuwa na Mpenzi mwenye Imani (dini) tofauti10:10Fahamu namna ya Kukabiliana na Changamoto ya kuwa na Mpenzi mwenye Imani (dini) tofautiWizara ya Kilimo Kuzindua Programu ya Kuendeleza Sekta ya Kilimo Awamu ya 27:04Wizara ya Kilimo Kuzindua Programu ya Kuendeleza Sekta ya Kilimo Awamu ya 2Mjue Mwalimu aliye tuhumiwa kuwabaka Wanafunzi, na kutoroka11:29Mjue Mwalimu aliye tuhumiwa kuwabaka Wanafunzi, na kutorokaJuma Nature: Diamond na Alikiba wanafuata nyao zangu lakini bado18:40Juma Nature: Diamond na Alikiba wanafuata nyao zangu lakini badoJuma Nature:  Ningeweza kuwa na TV kama Diamond na viwanda  vikubwa sana kupitia muziki.3:14Juma Nature: Ningeweza kuwa na TV kama Diamond na viwanda vikubwa sana kupitia muziki.Hii ndio maana ya Isha Mashauzi kuitwa Queen Of The Best Melody14:04Hii ndio maana ya Isha Mashauzi kuitwa Queen Of The Best MelodyWafahamu Wasanii wakubwa Afrika wanaonunua TuzoWafahamu Wasanii wakubwa Afrika wanaonunua Tuzo
Loading...
Loading...
Loading...