Channel Millard Ayo

BABA LEVO ‘’NI USWAHILINI MTU ANAFUNGA MLANGO NA MSUMARI"7:22BABA LEVO ‘’NI USWAHILINI MTU ANAFUNGA MLANGO NA MSUMARI"LUKUVI AWAJIA JUU MADIWANI3:52LUKUVI AWAJIA JUU MADIWANITRA YATAIFISHA FUSO NA SCANIA BAADA YA KUKWEPA KULIPA MILION 507:57TRA YATAIFISHA FUSO NA SCANIA BAADA YA KUKWEPA KULIPA MILION 50LIVE MAGAZETI: Mbunge aingia matatani, Sirro amhakikishia usalama Tundu Lissu4:58LIVE MAGAZETI: Mbunge aingia matatani, Sirro amhakikishia usalama Tundu LissuUTANI WA MRISHO MPOTO JUU YA MBWEMBWE ZA WAHAYA "HIYO DUNIA  INAJUA"10:03UTANI WA MRISHO MPOTO JUU YA MBWEMBWE ZA WAHAYA "HIYO DUNIA INAJUA"TOP 10: LIST YA PRIVATE JET ZA GHARAMA ZAIDI DUNIANI NA WAMILIKI WAKE3:00TOP 10: LIST YA PRIVATE JET ZA GHARAMA ZAIDI DUNIANI NA WAMILIKI WAKEEXCLUSIVE: MSUVA KAZUNGUMZIA KITENDO CHA SALAMBA KUOMBA VIATU1:27EXCLUSIVE: MSUVA KAZUNGUMZIA KITENDO CHA SALAMBA KUOMBA VIATUWAZIRI LUGOLA ASIMAMISHA KAZI MAKAMANDA WATATU9:24WAZIRI LUGOLA ASIMAMISHA KAZI MAKAMANDA WATATUCHAKUFAHAMU KUHUSU FURSA KWENYE MRADI WA KUFUA UMEME  RUFIJI4:55CHAKUFAHAMU KUHUSU FURSA KWENYE MRADI WA KUFUA UMEME RUFIJI“WAZIRI KIGWANGALLA HAUJIDAI WALA NINI, RAIS MAGUFULI ANA MATARAJIO MAKUBWA”-JACQUELINE NGONYANI3:46“WAZIRI KIGWANGALLA HAUJIDAI WALA NINI, RAIS MAGUFULI ANA MATARAJIO MAKUBWA”-JACQUELINE NGONYANI“NATAKA NIWAAMBIE, SERIKALI AWAMU YA TANO IMEWEKEZA NA NDIO MKOMBOZI”-WAZIRI SUBIRA MGALU4:44“NATAKA NIWAAMBIE, SERIKALI AWAMU YA TANO IMEWEKEZA NA NDIO MKOMBOZI”-WAZIRI SUBIRA MGALU“TUSIKUBALI KUTUMIKA, WATANZANIA WAMPUUZE MBUNGE HUYU ANAYEWADANGANYA NDANI YA BUNGE”- DR. KIJAJI4:51“TUSIKUBALI KUTUMIKA, WATANZANIA WAMPUUZE MBUNGE HUYU ANAYEWADANGANYA NDANI YA BUNGE”- DR. KIJAJISAMATTA APEWA HESHIMA BUNGENI, MBUNGE AFUNGUKA “NITASIMAMA NAYE”1:06SAMATTA APEWA HESHIMA BUNGENI, MBUNGE AFUNGUKA “NITASIMAMA NAYE”RAIS MAGUFULI NA KIKWETE WALIVYOONDOKA KWENDA SOUTH AFRIKA KWA 'MADIBA'4:24RAIS MAGUFULI NA KIKWETE WALIVYOONDOKA KWENDA SOUTH AFRIKA KWA 'MADIBA'SUGU AMWAMBIA KIGWANGALLA “NENDA MAMTONI WEWE”10:21SUGU AMWAMBIA KIGWANGALLA “NENDA MAMTONI WEWE”SANCH AZUNGUMZA PICHA ZAKE ZA NUSU UTUPU, JE ANAJIUZA?, ISHU YA DAVIDO NA DON JAZZ7:41SANCH AZUNGUMZA PICHA ZAKE ZA NUSU UTUPU, JE ANAJIUZA?, ISHU YA DAVIDO NA DON JAZZ“SERIKALI IYAANGALIE MATAMKO YAKE/ WATU WANAOGOPA KUJA TANZANIA”-JAMES MBATIA5:02“SERIKALI IYAANGALIE MATAMKO YAKE/ WATU WANAOGOPA KUJA TANZANIA”-JAMES MBATIA“TUNAZIDI KUJIWEKA KATIKA MAZINGIRA HATARISHI, MADHARA YAKE NI MAKUBWA”-DR. SWARE5:01“TUNAZIDI KUJIWEKA KATIKA MAZINGIRA HATARISHI, MADHARA YAKE NI MAKUBWA”-DR. SWAREUwekezaji mkubwa wa kiwanda cha sukari Tanzania, Wachina wasaini makubaliano4:12Uwekezaji mkubwa wa kiwanda cha sukari Tanzania, Wachina wasaini makubalianoRC MWANRI "AMEKUNYWA  POMBE, INJINIA NITAWAPIGA WOTE BANGILI, BE CAREFUL"3:11RC MWANRI "AMEKUNYWA POMBE, INJINIA NITAWAPIGA WOTE BANGILI, BE CAREFUL"SABABU WAWEKEZAJI KUKIMBIA ZATAJWA, TANZANIA NA KENYA ZAJADILI KUDHIBITI12:23SABABU WAWEKEZAJI KUKIMBIA ZATAJWA, TANZANIA NA KENYA ZAJADILI KUDHIBITI“MIMI NAMKAGUA BINTI YANGU, KUNA MTOTO ANALAWITIWA MIEZI MITATU”-WAZIRI UMMY MWALIMU11:36“MIMI NAMKAGUA BINTI YANGU, KUNA MTOTO ANALAWITIWA MIEZI MITATU”-WAZIRI UMMY MWALIMUMKE ASIMULIA MTOTO WAKE ALIVYOFUKUA KABURI BABA YAKE ACHUKUE BLANKETI "MUME WANGU ALIJINYONGA"9:13MKE ASIMULIA MTOTO WAKE ALIVYOFUKUA KABURI BABA YAKE ACHUKUE BLANKETI "MUME WANGU ALIJINYONGA"“WAZIRI UJE UTUELEZE HAPA/ HII HAITATUSAIDIA/ WANAUA WANANCHI”- BERNADETA MUSHASHU1:24“WAZIRI UJE UTUELEZE HAPA/ HII HAITATUSAIDIA/ WANAUA WANANCHI”- BERNADETA MUSHASHUMANENO YA MSEMAJI WA YANGA BAADA YA SIMBA KUFUNGWA "WAMEOMBA VIATU"2:47MANENO YA MSEMAJI WA YANGA BAADA YA SIMBA KUFUNGWA "WAMEOMBA VIATU"RC MAKONDA KAZUNGUMZA MPANGO WA KUPIGA DAWA KWA HELKOPTA DAR NZIMA KUZUIA DENGUE5:18RC MAKONDA KAZUNGUMZA MPANGO WA KUPIGA DAWA KWA HELKOPTA DAR NZIMA KUZUIA DENGUEMAIMATHA KAZUNGUMZA WASHEREHESHAJI KULIPA KODI “MIMI NIMELIPA WAKALIPE WAEPUKE YA MC PILIPILI”7:21MAIMATHA KAZUNGUMZA WASHEREHESHAJI KULIPA KODI “MIMI NIMELIPA WAKALIPE WAEPUKE YA MC PILIPILI”LIVE MAGAZETI: Masele chupuchupu, Dr. Bashiru atangaza Kishindo cha uchaguzi2:51LIVE MAGAZETI: Masele chupuchupu, Dr. Bashiru atangaza Kishindo cha uchaguziMwacheni Salamba achukue viatu vya Ever Banega kwa ajili ya watoto wake2:10Mwacheni Salamba achukue viatu vya Ever Banega kwa ajili ya watoto wakeStaa wa Sevilla FC amekiri hadharani kuhusu Bocco, Niyonzima na KagereStaa wa Sevilla FC amekiri hadharani kuhusu Bocco, Niyonzima na Kagere
Loading...