GIGY MONEY: "Mo J alitoka na House Girl, Mimi nikawa natoa pesa ya matumizi"

DOWNLOAD VIDEO
SEHEMU YA KWANZA: Msanii Gigy Money amezungumza kuhusu kile kinachoendelea kwenye mitandao kuhusu yeye na mzazi mwenzake Mo J ambapo kazungumza chanzo cha mgogoro wao mpaka kutengana huku akikiri kuwa alishawahi kumfumania mpenzi wake huyo na isitoshe alikuwa hatoi hela ya matumizi ya kutosha ikabidi yeye awe anatoa hela ya matumizi.
Gigy Money - Mimina (Official Video) - , GIGY MONEY: "Mo J alitoka na House , MAMA MAYRA👑 (@gigy_money) • , KIKI NI GIGY👑 (@gigy_money_og) • , Search gigi money songs - GenYout, Gigy Money - Community | Faceb, inauma-jinsi-gigy-money-alivyompa , PICHA 10: Gigy Money ameripoti BASATA ni Mjamzito , Nai Adai Gigy Money ni Mnafiki na Sio Rafiki Mzuri , GiGi Moné - Home | Faceb,
Page:
Loading...

Related videos

EXCLUSIVE: GigyMONEY amwaga machozi afunguka Mtoto si wa Mo J, amtaja Mzazi mwenzie13:20EXCLUSIVE: GigyMONEY amwaga machozi afunguka Mtoto si wa Mo J, amtaja Mzazi mwenzieMO J KASEMA: Familia ya Gigy wanampa mwanaume mwingine mtoto sababu ya hela14:41MO J KASEMA: Familia ya Gigy wanampa mwanaume mwingine mtoto sababu ya helaQ Chief: Nimeachwa na mke/Muziki umenikataa, Amtaja Diamond32:19Q Chief: Nimeachwa na mke/Muziki umenikataa, Amtaja DiamondMWIJAKU "Mc Pilipili ameshindwa kumhudumia mtoto, kimaisha hawezi kunipata"6:48MWIJAKU "Mc Pilipili ameshindwa kumhudumia mtoto, kimaisha hawezi kunipata"Nampenda SIMBA jamani/ amenipa ZAWADI ya NYUMBA /HAMISA Ndo nani ?:OFFICIAL LYYN16:16Nampenda SIMBA jamani/ amenipa ZAWADI ya NYUMBA /HAMISA Ndo nani ?:OFFICIAL LYYN"Matumizi ya mtoto nilikuwa natoa, sijui kwa nini Gigy...! MoJ7:34"Matumizi ya mtoto nilikuwa natoa, sijui kwa nini Gigy...! MoJAlichokijibu Gigy Money kuhusu Mastaa aliotoka nao kukataa baada na sababu ya kutokua na mpezi mmoja8:22Alichokijibu Gigy Money kuhusu Mastaa aliotoka nao kukataa baada na sababu ya kutokua na mpezi mmojaUHONDO WITH GIGY MONEY40:10UHONDO WITH GIGY MONEY"MoJ Alikuwa Anamroga GigyMoney/ Mtoto si Wake"- Mama Yake Gigy Afunguka Mazito5:11"MoJ Alikuwa Anamroga GigyMoney/ Mtoto si Wake"- Mama Yake Gigy Afunguka MazitoMWIZI AMBAYE ALIGANDIWA NA GUNIA LA MAHINDI KICHWANI AZUNGUMZA UKWELI WOTE KWA SHILAWADU22:15MWIZI AMBAYE ALIGANDIWA NA GUNIA LA MAHINDI KICHWANI AZUNGUMZA UKWELI WOTE KWA SHILAWADUGIGY MONEY ASEAMA ALIWAHI KUROGWA NA RAFIKI YAKE WA KARIBU33:39GIGY MONEY ASEAMA ALIWAHI KUROGWA NA RAFIKI YAKE WA KARIBUMAAJABU: Giggy Money hakumbuki idadi ya wanaume aliowahi kuwa nao kwenye mahusiano part 121:16MAAJABU: Giggy Money hakumbuki idadi ya wanaume aliowahi kuwa nao kwenye mahusiano part 1EXCLUSIVE: MAMA MTOTO WA ALIKIBA ATOA MACHOZI "Sikujua Alikiba anaoa"16:14EXCLUSIVE: MAMA MTOTO WA ALIKIBA ATOA MACHOZI "Sikujua Alikiba anaoa"NAI KAMUACHA MPENZI WAKE (MONI) NYUMBANI MGONJWA KAENDA KUDAMSHI NA GIGY MONEY9:53NAI KAMUACHA MPENZI WAKE (MONI) NYUMBANI MGONJWA KAENDA KUDAMSHI NA GIGY MONEYMAMA yake GIGY MONEY afunguka NAMNA alivyomjua BOSCO/ Alipata TAARIFA za Msiba akiwa kwa GIGY MONEY.3:43MAMA yake GIGY MONEY afunguka NAMNA alivyomjua BOSCO/ Alipata TAARIFA za Msiba akiwa kwa GIGY MONEY.EXCLUSIVE: Mo J kazungumza kutokumpa hela Gigy "Sikatai kuna muda unakosa pesa"10:45EXCLUSIVE: Mo J kazungumza kutokumpa hela Gigy "Sikatai kuna muda unakosa pesa"MASIKINI! Haya Ndio Maisha Ya GIGY MONEY Baada Ya Kuachana Na Baba Wa Mtoto Wake2:32MASIKINI! Haya Ndio Maisha Ya GIGY MONEY Baada Ya Kuachana Na Baba Wa Mtoto WakeMILLARD AYO AFUNGUKA JINSI ALIVYOTOBOA BILA MKOPO12:31MILLARD AYO AFUNGUKA JINSI ALIVYOTOBOA BILA MKOPOMOJ ATUPA DONGO KWA MWANAUME ANAYETOKA NA GIGY MONEY6:25MOJ ATUPA DONGO KWA MWANAUME ANAYETOKA NA GIGY MONEYGIGY MONEY HALI NI TETE ANAPOISHI HII NI BAADA YA KUACHANA NA MOJ (BABA WA MTOTO WAKE)7:22GIGY MONEY HALI NI TETE ANAPOISHI HII NI BAADA YA KUACHANA NA MOJ (BABA WA MTOTO WAKE)
Loading...
Loading...
Loading...