kimenuka:MAGUFULI agomea UZINDUZI,ameagiza PROFESSA huyu akamatwe na POLISI kwa ufisadi

DOWNLOAD VIDEO
bonyeza''SUBSCRIBE'' kwa youtube, ''MECSON REUBEN’’ hapo chini share,like na comment kupata habari leo matukio na vichekesho zaidi kila sikU
BREAKING: Sugu na Katibu wa CHADEMA Masonga , BREAKING: ACT Wazalendo wanamjibu Humphrey , BREAKING NEWS: WEMA SEPETU , Mh Suleiman Bungala "Bwege" akilia , UDAKU SPECIAL | Pata Habari Moto m,
Page:
Tags:
Loading...

Related videos

Loading...
Loading...
Loading...