MAGUFULI ASIPOACHA UDICTATOR HARAKA, ATAONDOLEWA KWA NGUVU!

DOWNLOAD VIDEO
Napenda Nijibu Hila na Hadaa za magufuli, Anadai Mikutano na Maandamano Vinaharibu amani, Mbona Yakweke anafanya? Mbona polepole akifanya Amani haiharibiki? Ujinga Mtupu. Tanzania amani haitavujwa kwa Mikutano ya Siasa au maandamano ya Watu Kuonyesha Kero zao! Amani Tanzania Inatishiwa na 1)Kukamatwa hovyo kwa Wabunge, 2)Kupiga watu Risasi eg, Tundu Lissu, Akwilina na Wale Polisi wa Bank na Vikindu (Muulizeni Sirro) 3) Kutekwa na Kupotezwa Watu/Wanasiasa/ 4) Kuvunjia watu Makazi na Mali zao kwa Upendeleo 5) Kuzuia Matangazo ya Moja kwa Moja Bungeni Lakini wewe Ukihutubia Bungeni Unataka yawe Live! 6) Kuiba Pesa za Walipa kodi na Kuzitumia kirushwa Kununua Viongozi wa Upinzani, Kisha Kutumia Mamluki kusimamia chaguzi, Kutumia Polisi kupiga na Kuua na Kutisha watu ili kuiba Kura. Haya na Mengine Ndio hasa yatakayoharibu amani Tanzania kama hayajaiharibu Tayari. Unayosema wewe Ni Unafiki Mtupu.
Rais Magufuli amefanya uteuzi huu leo – Millardayo., Prof Jay Awapagawisha wananchi wa , Magufuli ateua Mwanasheria mkuu mpya wa serikali - , Kitu Rais Magufuli amewaambia Viongozi wa Magereza , Why is Tanzania so quiet? | Tanzania | Al , LIVE:hotuba ya RAIS MAGUFULI, , RAIS DKT MAGUFULI AHANI MSIBA WA MKUU WA , Magufuli has been president for two , John Magufuli is bulldozing the , Magufuli caught up in MPs’ bids to ,
Page: magufuli photos, magufuli akiwa nigeria kwa tb joshua, magufuri bugeni, magufuri anasemaje kuhusu wafugaji,
Loading...

Related videos

Loading...
Loading...
Loading...