ZARI: UKWELI Imekuwa Ngumu Kumsahau DIAMOND PLATNUMZ | Tulipendana Sana! (EXCLUSIVE INTERVIEW)

SERVER VIPDOWNLOAD VIDEO
Loading...

Related videos

MTANZANIA ALIESHINDA MILIONI 340 MAREKANI "SINA GARI, BADO NITATEMBEA KWA MGUU"34:21MTANZANIA ALIESHINDA MILIONI 340 MAREKANI "SINA GARI, BADO NITATEMBEA KWA MGUU"OTILE BROWN: Tulikosana Na VERA SIDIKA Sababu Ya HELA | Namfuata DIAMOND | Wanajaribu Kutumaliza!10:09OTILE BROWN: Tulikosana Na VERA SIDIKA Sababu Ya HELA | Namfuata DIAMOND | Wanajaribu Kutumaliza!Wanawake 13 Waliopitiwa na DIAMOND,Utashangaa mpaka "HAWA" Kumbe nae Kapitiwa.21:19Wanawake 13 Waliopitiwa na DIAMOND,Utashangaa mpaka "HAWA" Kumbe nae Kapitiwa.KIMENUKA! Zari Apandisha Mashetani Atuma Maneno Makali Kwa Mpenzi Mpya Wa Diamond10:28KIMENUKA! Zari Apandisha Mashetani Atuma Maneno Makali Kwa Mpenzi Mpya Wa DiamondINATISHA! Waislamu Wafunguka Mazito Kuhusu Rose Muhando, Ni Vigumu kuamini10:20INATISHA! Waislamu Wafunguka Mazito Kuhusu Rose Muhando, Ni Vigumu kuaminiASLAY: Siwezi Jiunga WASAFI, Naangalia KIMATAIFA | Mashabiki Zangu Wengi Wanatokea KENYA!5:47ASLAY: Siwezi Jiunga WASAFI, Naangalia KIMATAIFA | Mashabiki Zangu Wengi Wanatokea KENYA!Diamond Platnumz - LEO TENA ( CLOUDS FM 2017  PART 1)10:55Diamond Platnumz - LEO TENA ( CLOUDS FM 2017 PART 1)LULU DIVA : RICHMAVOKO Nampenda /iliniuma sana na WEMASEPETU ndani.17:01LULU DIVA : RICHMAVOKO Nampenda /iliniuma sana na WEMASEPETU ndani.SABABU YA ZARI KUZAA MFULULIZO NA DIAMOND KACHANGIA5:29SABABU YA ZARI KUZAA MFULULIZO NA DIAMOND KACHANGIAMUME wa MAMA DIAMOND; Mama Diamond anapenda pesa sana/Ndio maana kanikubali4:54MUME wa MAMA DIAMOND; Mama Diamond anapenda pesa sana/Ndio maana kanikubaliNYUMBA 10 ZA DIAMOND PLATNUMZ HIZI APA/MIJENGO YA KIFAHARI YOTE YA DIAMOND PLATNUMZ HII APA5:01NYUMBA 10 ZA DIAMOND PLATNUMZ HIZI APA/MIJENGO YA KIFAHARI YOTE YA DIAMOND PLATNUMZ HII APAEXCLUSIVE: SHILOLE Amkataa TANASHA! Adai ZARI Ndio Mwanamke wa KUOA5:50EXCLUSIVE: SHILOLE Amkataa TANASHA! Adai ZARI Ndio Mwanamke wa KUOAKIMENUKA! Mke Mtarajiwa Wa Diamond Apandisha Mashetani, Amefanya Kitendo hiki10:39KIMENUKA! Mke Mtarajiwa Wa Diamond Apandisha Mashetani, Amefanya Kitendo hiki"Daddy naumia" aliongea Patrick kabla hajafariki "akaelekea ICU" Lwaga2:47"Daddy naumia" aliongea Patrick kabla hajafariki "akaelekea ICU" LwagaHAMISA:DIAMOND AMUOE ZARI WANAEMTAKA/TUKIMALIZA KULALANA NA DIAMOND WANADHANI ANASAFISHA NANI..7:09HAMISA:DIAMOND AMUOE ZARI WANAEMTAKA/TUKIMALIZA KULALANA NA DIAMOND WANADHANI ANASAFISHA NANI..Zari ahojiwa BBC, amuanika vibaya Diamond Platnumz10:58Zari ahojiwa BBC, amuanika vibaya Diamond PlatnumzEsma:Tanasha simjui,Huwezi kujua anampa nini Diamond3:45Esma:Tanasha simjui,Huwezi kujua anampa nini DiamondDIAMOND: MEDIA HIZI ZIMEJARIBU KUNIUA ZIMESHINDWA / ALIKIBA / TUNA TATIZO / SIJA MFOLLOW37:20DIAMOND: MEDIA HIZI ZIMEJARIBU KUNIUA ZIMESHINDWA / ALIKIBA / TUNA TATIZO / SIJA MFOLLOWDIAMOND PLATNUMZ Afunguka: Nilimpa ZARI Onyo! Kwa sababu za kikazi, Pange tokea Wanawake Wengine!4:56DIAMOND PLATNUMZ Afunguka: Nilimpa ZARI Onyo! Kwa sababu za kikazi, Pange tokea Wanawake Wengine!LULU: Siamini Niko Huru | Nashukuru Mungu Sana | Nimejifunza Mengi! (EXCLUSIVE INTERVIEW)7:58LULU: Siamini Niko Huru | Nashukuru Mungu Sana | Nimejifunza Mengi! (EXCLUSIVE INTERVIEW)
Loading...