Wosia huu wa Mzee Majuto utamliza JPM

SERVER VIPDOWNLOAD VIDEO
Maneno haya aliyazungumza tarehe 21 Januari, 2018 baada ya kutembelewa na Rais Magufuli hospitalini alipokuwa amelazwa... Na hii ndio kauli yake ya mwisho aliyozungumza ana kwa ana na Rais Magufuli hadi umauti ulipomfika hapo jana saa 1 na nusu Jioni. Mwenyezi Mungu ailaze roho yake Mahali pema Peponi.
Usajili wa Vizazi na Vifo - rita.go, Ukweli kuhusu kustaafu Askofu Pengo, Ashauriwa akaishi , UNALIKUMBUKA SHAIRI HILI?:- KAMA MNATAKA M, Adolf Hitler - Wikipedia, kamusi elezo h,
Page: wosa hair rochester ny, wossah usa, wasia hussain,
Loading...

Related videos

Loading...