Category: CHADEMA

Salamu za Chama na Wabunge wa CHADEMA kwa familia ya Mbowe11:33Salamu za Chama na Wabunge wa CHADEMA kwa familia ya MboweMBUNGE HUYU WA CHADEMA AMEONGEA MAMBO MAZITO SANA ANASTAHILI KUUNGWA MKONO5:45MBUNGE HUYU WA CHADEMA AMEONGEA MAMBO MAZITO SANA ANASTAHILI KUUNGWA MKONOSHIKAMOO CHADEMA! MSIGWA AROPOKA MAZITO BUNGENI KWA HILI SIJUI KAMA ATABAKI SALAMA7:32SHIKAMOO CHADEMA! MSIGWA AROPOKA MAZITO BUNGENI KWA HILI SIJUI KAMA ATABAKI SALAMAMBUNGE CHADEMA AKOMALIA BUNGENI SH1.5 TRILIONI ZA RIPOTI YA CAG5:49MBUNGE CHADEMA AKOMALIA BUNGENI SH1.5 TRILIONI ZA RIPOTI YA CAGCHADEMA NI KIBOKO Sio Kwa Maswali Haya Magumu, kwa waziri wa magufuli,  SELASIN Asumbuana na Lukuvi2:56CHADEMA NI KIBOKO Sio Kwa Maswali Haya Magumu, kwa waziri wa magufuli, SELASIN Asumbuana na LukuviMCL MATUKIO: TTCL YAMKABIDHI MAGUFULI GAWIO LA SH1.5BILIONI, CHADEMA YAANIKA MBINU MPYA5:55MCL MATUKIO: TTCL YAMKABIDHI MAGUFULI GAWIO LA SH1.5BILIONI, CHADEMA YAANIKA MBINU MPYARC Gambo alivyomuagiza RPC amkamate Diwani wa CHADEMA 'Milioni 501 zikapotea'3:59RC Gambo alivyomuagiza RPC amkamate Diwani wa CHADEMA 'Milioni 501 zikapotea'CHADEMA KWA SASA WANAFURAHISHA WANAULIZA MASWALI MAZURI BUNGENI HADI RAHA SHUHUDIA HAPA MWENYEWE2:15CHADEMA KWA SASA WANAFURAHISHA WANAULIZA MASWALI MAZURI BUNGENI HADI RAHA SHUHUDIA HAPA MWENYEWEHAIJAWAHI KUTOKEA MBUNGE CHADEMA KUSHAMBULIA SERIKALI YA MAGUFULI HIVI!  HECHE NI HATARI6:15HAIJAWAHI KUTOKEA MBUNGE CHADEMA KUSHAMBULIA SERIKALI YA MAGUFULI HIVI! HECHE NI HATARICHADEMA ACHA KABISA! MBUNGE WAO ALIVURUGA BUNGE KWA HOJA MOJA BABKUBWA5:41CHADEMA ACHA KABISA! MBUNGE WAO ALIVURUGA BUNGE KWA HOJA MOJA BABKUBWAUPINZANI KWISHAA HABARI YAKE! SPIKA NDUGAI AMSHIKA PABAYA MBUNGE CHADEMA, LUKUVI APANGUA MASWALI7:08UPINZANI KWISHAA HABARI YAKE! SPIKA NDUGAI AMSHIKA PABAYA MBUNGE CHADEMA, LUKUVI APANGUA MASWALIKUDADEKI KIMENUKA TENA! MBUNGE CHADEMA ASHAMBULIWA NA WABUNGE WA CCM BUNGENI KISA HOJA YAKE9:32KUDADEKI KIMENUKA TENA! MBUNGE CHADEMA ASHAMBULIWA NA WABUNGE WA CCM BUNGENI KISA HOJA YAKEKISA SAMAKI WABUNGE CCM NA CHADEMA WAUNGANA KUSHAMBULIA WATENDAJI WA SERIKALI12:38KISA SAMAKI WABUNGE CCM NA CHADEMA WAUNGANA KUSHAMBULIA WATENDAJI WA SERIKALIMBUNGE CHADEMA AZUA BALAA JIPYA BUNGENI! APAGAWISHA WENZAKE KWA UCHANGIAJI WAKE KWA NJIA YA SALA5:17MBUNGE CHADEMA AZUA BALAA JIPYA BUNGENI! APAGAWISHA WENZAKE KWA UCHANGIAJI WAKE KWA NJIA YA SALACHADEMA KWELI KIBOKO! SASA WAMEANZA KAZI RASMI, SUZAN KIWANGA ALIVURUGA BUNGE7:14CHADEMA KWELI KIBOKO! SASA WAMEANZA KAZI RASMI, SUZAN KIWANGA ALIVURUGA BUNGEMOTO WAWAKA BUNGENI GHAFLA! WABUNGE CCM NA CHADEMA WACHAFUKWA VIBAYA KISA WATENDAJI WA SERIKALI9:56MOTO WAWAKA BUNGENI GHAFLA! WABUNGE CCM NA CHADEMA WACHAFUKWA VIBAYA KISA WATENDAJI WA SERIKALIBALAA JINGINE KUBWA BUNGENI! MBUNGE CHADEMA AJILIPUA HADHARANI KISA SERIKALI YA MAGUFULI4:49BALAA JINGINE KUBWA BUNGENI! MBUNGE CHADEMA AJILIPUA HADHARANI KISA SERIKALI YA MAGUFULIBALAA JIPYA!!DC AMTUPA DIWANI WA CHADEMA MAHABUSU  SAA 482:48BALAA JIPYA!!DC AMTUPA DIWANI WA CHADEMA MAHABUSU SAA 48CHADEMA SASA INAFURAHISHA! MBUNGE SILINDE ALIPUKA MABAYA, TAZAMA HAPA HAUTAMINI KABISA8:14CHADEMA SASA INAFURAHISHA! MBUNGE SILINDE ALIPUKA MABAYA, TAZAMA HAPA HAUTAMINI KABISAKIMENUKA TENA BUNGENI! MBUNGE CHADEMA ACHAFUA HALI YA HEWA GHAFLA AFUMUA MAMBO MAZITO5:53KIMENUKA TENA BUNGENI! MBUNGE CHADEMA ACHAFUA HALI YA HEWA GHAFLA AFUMUA MAMBO MAZITO
Loading...
Loading...
Loading...