Category: Magufuli

TBC1: MAGUFULI Alivyoaga Mwili wa Brigedia Ngwilizi kwa Uchungu!27:33TBC1: MAGUFULI Alivyoaga Mwili wa Brigedia Ngwilizi kwa Uchungu!"HAIWEZEKANI KILA JAMBO AELEKEZE RAIS MAGUFULI, NIMEOTA VIBAYA" BASHIRU3:40"HAIWEZEKANI KILA JAMBO AELEKEZE RAIS MAGUFULI, NIMEOTA VIBAYA" BASHIRURais Magufuli alivyotoa heshima za mwisho kwa mwili wa marehemu Brigedia Hassan Ngwilizi3:58Rais Magufuli alivyotoa heshima za mwisho kwa mwili wa marehemu Brigedia Hassan NgwiliziUJUMBE WA MWISHO WA DR MENGI KWA MAGUFULI/SIRI NI NZITO/LEMUTUZ NDO CHANZO3:57UJUMBE WA MWISHO WA DR MENGI KWA MAGUFULI/SIRI NI NZITO/LEMUTUZ NDO CHANZOHabari Kubwa Leo: Waziri Alietumbuliwa na Magufuli  na Mbunge CUF Waliamsha Dude Bunge10:20Habari Kubwa Leo: Waziri Alietumbuliwa na Magufuli na Mbunge CUF Waliamsha Dude BungeRAIS MAGUFULI AONGOZWA NA MKUU WA MAJESHI KUAGA MWILI WA JENERALI NGWILIZI2:01RAIS MAGUFULI AONGOZWA NA MKUU WA MAJESHI KUAGA MWILI WA JENERALI NGWILIZIMAMA JANETH MAGUFULI ATOA FUTARI KWA AJILI YA FAMILIA ZENYE UHITAJI1:38MAMA JANETH MAGUFULI ATOA FUTARI KWA AJILI YA FAMILIA ZENYE UHITAJIRAIS MAGUFULI APOKEA GAWIO LA SERIKALI BILION 2 1 KUTOKA TTCL9:56RAIS MAGUFULI APOKEA GAWIO LA SERIKALI BILION 2 1 KUTOKA TTCLWaziri Aliyetumbuliwa na Magufuli, Alipuka Vibaya Bungeni, kisa kamili hiki hapa6:25Waziri Aliyetumbuliwa na Magufuli, Alipuka Vibaya Bungeni, kisa kamili hiki hapaPicha ya Magufuli ,Korosho vyazua Kizaazaa Bungeni Mbunge Chadema "Inamuonesha Kuzeeka kuliko...."13:25Picha ya Magufuli ,Korosho vyazua Kizaazaa Bungeni Mbunge Chadema "Inamuonesha Kuzeeka kuliko...."HUYU NDIO RAIS MAGUFULI AISEE! SIO WA MCHEZO MCHEZO KABISA, UTAIPENDA1:26HUYU NDIO RAIS MAGUFULI AISEE! SIO WA MCHEZO MCHEZO KABISA, UTAIPENDATAARIFA NZITO ILIYOTUFIKIA HIVI PUNDE KUHUSU RAIS MAGUFULI2:17TAARIFA NZITO ILIYOTUFIKIA HIVI PUNDE KUHUSU RAIS MAGUFULI"RAIS MAGUFULI NA BASHIRU WAMEKEMEA RUSHWA HADHARANI, USIWE MUOGA HAKUNA MAAGIZO" NDELE MWASELELA1:45"RAIS MAGUFULI NA BASHIRU WAMEKEMEA RUSHWA HADHARANI, USIWE MUOGA HAKUNA MAAGIZO" NDELE MWASELELAGLOBAL HABARI MEI 21: RAIS MAGUFULI APOKEA GAWIO LA BILIONI 2.1 TOKA TTCL21:37GLOBAL HABARI MEI 21: RAIS MAGUFULI APOKEA GAWIO LA BILIONI 2.1 TOKA TTCLRAIS MAGUFULI "TUMIA SHERIA YATOE AU YAONDOKE, NI AIBU HATUENDI HIVYO"1:12RAIS MAGUFULI "TUMIA SHERIA YATOE AU YAONDOKE, NI AIBU HATUENDI HIVYO"HD VIDEO: RAIS MAGUFULI ATOA AMRI KWA VIONGOZI "NAWAPA MWEZI MMOJA WOTE"2:12HD VIDEO: RAIS MAGUFULI ATOA AMRI KWA VIONGOZI "NAWAPA MWEZI MMOJA WOTE"MAAGIZO MAKUBWA MAWILI YA RAIS MAGUFULI, "MASHIRIKA YAFUNGWE, WOTE MTUMIE MTANDAO HUU"38:47MAAGIZO MAKUBWA MAWILI YA RAIS MAGUFULI, "MASHIRIKA YAFUNGWE, WOTE MTUMIE MTANDAO HUU"DUH.! Magufuli atoa amri: Ndani ya mwezi mmoja viongozi wote aliowateua wahamie TTCL6:47DUH.! Magufuli atoa amri: Ndani ya mwezi mmoja viongozi wote aliowateua wahamie TTCLLIVE | Rais John Magufuli ametembelea TTCL HQ na atapokea gawio la serikali2:16:52LIVE | Rais John Magufuli ametembelea TTCL HQ na atapokea gawio la serikaliKAULI YA RAIS MAGUFULI BAADA YA HASARA ZILIZOLETWA NA TTCL17:49KAULI YA RAIS MAGUFULI BAADA YA HASARA ZILIZOLETWA NA TTCL
Loading...