Category: NAPE

NAPE NNAUYE ALIVYOONGEA BUNGENI HADI KUTAKA KULIA5:37NAPE NNAUYE ALIVYOONGEA BUNGENI HADI KUTAKA KULIANAPE: Waliovuruga korosho wamehujumu uchumi, Lazima Wawajibike5:19NAPE: Waliovuruga korosho wamehujumu uchumi, Lazima Wawajibike’WAMEENDA KUUA NA KUKOROGA LENGO LA RAIS, UONGO MWINGI SANA’-NAPE NNAUYE5:24’WAMEENDA KUUA NA KUKOROGA LENGO LA RAIS, UONGO MWINGI SANA’-NAPE NNAUYENAPE NNAUYE ATETEMESHA TENA SATAKA LA KOROSHO AMHUSISHA CAG5:33NAPE NNAUYE ATETEMESHA TENA SATAKA LA KOROSHO AMHUSISHA CAGNAPE ALIPUKA - "Ni UONGO, Mmeua NYIE, Hali Mbaya, CAG Atuletee Ripoti"5:38NAPE ALIPUKA - "Ni UONGO, Mmeua NYIE, Hali Mbaya, CAG Atuletee Ripoti"Dah! NAPE Akinukisha tena huko Bungeni Fuatilia hapa balaa lake, kisa Wateule Magufuli6:18Dah! NAPE Akinukisha tena huko Bungeni Fuatilia hapa balaa lake, kisa Wateule MagufuliNape: Mengi alisaidia sana Upinzani, hadi CCM wakahoji uhalali wake kwenye chama13:06Nape: Mengi alisaidia sana Upinzani, hadi CCM wakahoji uhalali wake kwenye chamaNAPE NNAUYE NA  ZITTO KABWE WANENA HAYA MSIBANI KWA  DR. MENGI6:36NAPE NNAUYE NA ZITTO KABWE WANENA HAYA MSIBANI KWA DR. MENGIDUH BALAA TENA NAPE ALIA BUNGENI / WABUNGE SAFARI HII TUSIKUBALI /TUSIBEMBELEZANE9:57DUH BALAA TENA NAPE ALIA BUNGENI / WABUNGE SAFARI HII TUSIKUBALI /TUSIBEMBELEZANE“Katika hili mtatuona wabaya, hii sheria haina maana” –Nape Nnauye9:48“Katika hili mtatuona wabaya, hii sheria haina maana” –Nape NnauyeNAPE ACHARUKA - "Kwani TUNAOGOPA Nini, KIBURI Kimezidi, Tunabembelezana Sana"10:15NAPE ACHARUKA - "Kwani TUNAOGOPA Nini, KIBURI Kimezidi, Tunabembelezana Sana"Inasikitisha: Nape afunguka Tukio la kutishiwa Bastola Mchana kweupe Mbele ya Waandishi wa Habari10:38Inasikitisha: Nape afunguka Tukio la kutishiwa Bastola Mchana kweupe Mbele ya Waandishi wa HabariDk Bashiru: Nape anahitaji kupikwa, ACT- Wazalendo siyo tishio kwa CCM10:07Dk Bashiru: Nape anahitaji kupikwa, ACT- Wazalendo siyo tishio kwa CCMSERIKALI YAMJIBU NAPE NNAUYE BAADA YA KAULI YAKE BUNGENI12:29SERIKALI YAMJIBU NAPE NNAUYE BAADA YA KAULI YAKE BUNGENINape amhoji Waziri: Je mtapima athari za haya maagizo ya Magufuli?8:00Nape amhoji Waziri: Je mtapima athari za haya maagizo ya Magufuli?KILICHOTOKEA BAADA YA MBUNGE NAPE NNAUYE NA JOSEPH SELASINI WALIPOSIMAMA BUNGENI LEO20:43KILICHOTOKEA BAADA YA MBUNGE NAPE NNAUYE NA JOSEPH SELASINI WALIPOSIMAMA BUNGENI LEOKUMEKUCHA: Nape ajitosa sakata la Zitto  na Msajili, Amponda msajili na kumpa ushauri huu3:30KUMEKUCHA: Nape ajitosa sakata la Zitto na Msajili, Amponda msajili na kumpa ushauri huuNape Nnauye Alipomponda Lowassa baada ya kuhamia Chadema Je Atasema nini baada ya Kurejea CCM10:17Nape Nnauye Alipomponda Lowassa baada ya kuhamia Chadema Je Atasema nini baada ya Kurejea CCM"DUDU BAYA ACHUKULIWE HATUA KALI/CCM BILA RUGE/HUWEZI"-NAPE4:42"DUDU BAYA ACHUKULIWE HATUA KALI/CCM BILA RUGE/HUWEZI"-NAPENAPE KWENYE MSIBA RUGE 'KAKUMBUSHIA CLOUDS MEDIA KUVAMIWA5:16NAPE KWENYE MSIBA RUGE 'KAKUMBUSHIA CLOUDS MEDIA KUVAMIWA
Loading...