Category: Prof Mkumbo

EWURA CHAPENI KAZIII SIMAMIENI KWENYE SHERIA PROF  KITILA MKUMBO8:06EWURA CHAPENI KAZIII SIMAMIENI KWENYE SHERIA PROF KITILA MKUMBOProf. KITILA MKUMBO : ATEMBELEA MRADI WA  MAJI LONGIDO2:40Prof. KITILA MKUMBO : ATEMBELEA MRADI WA MAJI LONGIDOPROF. MKUMBO HAJAWEZA KUKAA KIMYA TATIZO LA MAJI TANZANIA5:49PROF. MKUMBO HAJAWEZA KUKAA KIMYA TATIZO LA MAJI TANZANIAKatibu Mkuu Wizara ya Maji Prof. Kitila Mkumbo: Siku ya Maji Duniani3:31Katibu Mkuu Wizara ya Maji Prof. Kitila Mkumbo: Siku ya Maji DunianiJe, Upatikanaji wa Maji bado Changamoto? Njoo tuongee na Prof Kitila Mkumbo52:30Je, Upatikanaji wa Maji bado Changamoto? Njoo tuongee na Prof Kitila MkumboKatibu Mkuu Wizara ya Maji Prof. Kitila Mkumbo: Sekta ya maji inaimarika Tanzania0:49Katibu Mkuu Wizara ya Maji Prof. Kitila Mkumbo: Sekta ya maji inaimarika TanzaniaPROF KITILA MKUMBO "HUU NDIO MRADI MKUBWA KUSAINI TANGU NIMEKUA KATIBU MKUU WIZARA YA MAJI"4:07PROF KITILA MKUMBO "HUU NDIO MRADI MKUBWA KUSAINI TANGU NIMEKUA KATIBU MKUU WIZARA YA MAJI"PROF  KITILA MKUMBO ATOA SOMO KWA WAAJIRI JINSI YA KUONGOZA  WAFANYAKAZI WAO1:49PROF KITILA MKUMBO ATOA SOMO KWA WAAJIRI JINSI YA KUONGOZA WAFANYAKAZI WAOPROF  KITILA MKUMBO ATOA AGIZO HILI KWA VIONGOZI WOTE WA UMMA10:09PROF KITILA MKUMBO ATOA AGIZO HILI KWA VIONGOZI WOTE WA UMMATBC1: Prof Kitila Mkumbo Afanya Ziara Moshi, Agundua Haya!1:00:53TBC1: Prof Kitila Mkumbo Afanya Ziara Moshi, Agundua Haya!Prof. Kitila Mkumbo atinga ofisni kwa Makonda, hii ndio kauli yake6:57Prof. Kitila Mkumbo atinga ofisni kwa Makonda, hii ndio kauli yakeDUH! SEKTA YA MAJI INAHITAJI VIJANA KAMA HUYU, ONA ALIVYOTOA ELIMU MBELE YA PROF. KITILA MKUMBO12:18DUH! SEKTA YA MAJI INAHITAJI VIJANA KAMA HUYU, ONA ALIVYOTOA ELIMU MBELE YA PROF. KITILA MKUMBOProf  Kitila Mkumbo ataja mabadiliko makubwa yaliyofanyika kwenye sekta ya maji ndani ya miaskas miw3:20Prof Kitila Mkumbo ataja mabadiliko makubwa yaliyofanyika kwenye sekta ya maji ndani ya miaskas miwPROF KITILA MKUMBO ALIVYOKAGUA MITA ZA MAJI MWENYEWE LEO UBUNGO5:22PROF KITILA MKUMBO ALIVYOKAGUA MITA ZA MAJI MWENYEWE LEO UBUNGOROBO SAA YA PROF KITILA MKUMBO KWENYE KONGAMANO LA MAGUFULI17:35ROBO SAA YA PROF KITILA MKUMBO KWENYE KONGAMANO LA MAGUFULIProf. Kitilya Mkumbo anukuu maneno ya JPM akiutaja uelekeo wa Serikali ya Awamu ya 51:06Prof. Kitilya Mkumbo anukuu maneno ya JPM akiutaja uelekeo wa Serikali ya Awamu ya 5KITILA MKUMBO - HATA MIMI NILIKUWA MPINGAJI SANA LAKINI NIKACHAGULIWA NA MAGUFULI11:32KITILA MKUMBO - HATA MIMI NILIKUWA MPINGAJI SANA LAKINI NIKACHAGULIWA NA MAGUFULIProf. Kitila mkumbo aibua sakata la IPTL1:14Prof. Kitila mkumbo aibua sakata la IPTLALICHOKISEMA PROF MKUMBO KWENYE MDAHALO WA HALI YA UCHUMI, SIASA TANZANIA18:09ALICHOKISEMA PROF MKUMBO KWENYE MDAHALO WA HALI YA UCHUMI, SIASA TANZANIAProf MKUMBO miaka 3 ya rais MAGUFULI,  Professors takes their responsibility in Development8:36Prof MKUMBO miaka 3 ya rais MAGUFULI, Professors takes their responsibility in Development
Loading...