Category: wasafitv

#DIAMONDPLATNUMZ ALIVYOFANYIWA SUPRISE NA WAFANYAKAZI WA #WASAFITV 15:01#DIAMONDPLATNUMZ ALIVYOFANYIWA SUPRISE NA WAFANYAKAZI WA #WASAFITV 1TUMEWASHA: WASAFIFM AND WASAFITV 📺📻🔥🔥1:54TUMEWASHA: WASAFIFM AND WASAFITV 📺📻🔥🔥Kitendo WASAFITV walichomfanyia ALIKIBA / MUNGU Yupo Atawalipa4:11Kitendo WASAFITV walichomfanyia ALIKIBA / MUNGU Yupo AtawalipaWasafitv #Kungwi Anasema, Ndoa Sio Sifa, Ndoa ni Baraka  Usifanye Ndoa Kumridhisha Mtu Fulani, Ifany1:01Wasafitv #Kungwi Anasema, Ndoa Sio Sifa, Ndoa ni Baraka Usifanye Ndoa Kumridhisha Mtu Fulani, IfanyWasafitv Asali imeingia siki, Hawatambuani Wanafiki  #KUNGWI anakwambia : Enyi mnaochonga Maneno, Bo0:45Wasafitv Asali imeingia siki, Hawatambuani Wanafiki #KUNGWI anakwambia : Enyi mnaochonga Maneno, BoWasafitv KUNGWI Anakuambia Mapenzi ni nini ? . . Mapenzi kwa Wale wasiopenda Huyaita Majukumu,  Kwa1:01Wasafitv KUNGWI Anakuambia Mapenzi ni nini ? . . Mapenzi kwa Wale wasiopenda Huyaita Majukumu,  KwaWasafitv Hii Ndio Sababu ya Wanaume Wanachepuka Kwenye Ndoa Zao - #Kungwi15:43Wasafitv Hii Ndio Sababu ya Wanaume Wanachepuka Kwenye Ndoa Zao - #KungwiWasafitv kungwi Ukijua Kulima Siku Zote Unatakiwa Ujue na Kuvuna ! Ukitaka Ndimu na Mshipa Uvumilie0:49Wasafitv kungwi Ukijua Kulima Siku Zote Unatakiwa Ujue na Kuvuna ! Ukitaka Ndimu na Mshipa UvumilieWasafitv ETI NI KITU GANI KINACHOWEZA KUMFANYA MWANAUME AKAENDELEA KUDUMU KATIKA PENZI SIKU ZOTE ?1:01Wasafitv ETI NI KITU GANI KINACHOWEZA KUMFANYA MWANAUME AKAENDELEA KUDUMU KATIKA PENZI SIKU ZOTE ?REFRESH: RICH MAVOKO NI WCB MENEJA SALAAM SK ATHIBITISHA HILO ON WASAFITV2:24REFRESH: RICH MAVOKO NI WCB MENEJA SALAAM SK ATHIBITISHA HILO ON WASAFITVWasafitv Shimo Limetema Kwa Shavu la @tatumzuka , Hizi ndio Story Zetu Kali za #REFRESH Leo 👇  Unaj1:01Wasafitv Shimo Limetema Kwa Shavu la @tatumzuka , Hizi ndio Story Zetu Kali za #REFRESH Leo 👇 UnajParty ya Dylan Yafanyika Ndani ya Ofisi Za WASAFITV1:40Party ya Dylan Yafanyika Ndani ya Ofisi Za WASAFITVWasafitv #KUNGWI Anasema : Moyo hausemezeki, kwa kitu Ukipendacho na siku unaambiwa kua Kipenda roho0:41Wasafitv #KUNGWI Anasema : Moyo hausemezeki, kwa kitu Ukipendacho na siku unaambiwa kua Kipenda rohoWasafitv #KUNGWI Anasema Sifa Nzuri Huleta Furaha. Unapomsifu mwenza wako Tambua umejiwekea nafasi0:48Wasafitv #KUNGWI Anasema Sifa Nzuri Huleta Furaha. Unapomsifu mwenza wako Tambua umejiwekea nafasiWasafitv KUNGWI JE PICHA ZA WANAWAKE WENYE UJAUZITO KUSAMBAA KWENYE MITANDAO YA KIJAMII WAKIWA WATUP0:39Wasafitv KUNGWI JE PICHA ZA WANAWAKE WENYE UJAUZITO KUSAMBAA KWENYE MITANDAO YA KIJAMII WAKIWA WATUPWasafitv KUNGWI- HIVI KAMA MZAZI AU DADA AU KAKA SIKU UNAMKUTA MDOGO WAKO WA KIKE KAANZA KUVAA NA0:39Wasafitv KUNGWI- HIVI KAMA MZAZI AU DADA AU KAKA SIKU UNAMKUTA MDOGO WAKO WA KIKE KAANZA KUVAA NAWasafitv #KUNGWI Anasema Sifa Nzuri Huleta Furaha.  Unapomsifu mwenza wako Tambua umejiwekea nafasi0:48Wasafitv #KUNGWI Anasema Sifa Nzuri Huleta Furaha. Unapomsifu mwenza wako Tambua umejiwekea nafasiWasafitv Mtaka mambo sio yake,hupata kipigo sio Chake. #KUNGWI anakwambia kwamba lisilokuhusu usilib0:41Wasafitv Mtaka mambo sio yake,hupata kipigo sio Chake. #KUNGWI anakwambia kwamba lisilokuhusu usilibWasafitv #KUNGWI6:18Wasafitv #KUNGWIWasafitv #KUNGWI Anakwambia Jamii iliyobora haiwezi kuwa na Mashuga dadi wala shuga mami.  Tukumbuke0:50Wasafitv #KUNGWI Anakwambia Jamii iliyobora haiwezi kuwa na Mashuga dadi wala shuga mami. Tukumbuke
Loading...